World of Gamer
Xin bạn hãy vui lòng Đăng Nhập hoặc Đăng Kí để nhận được mọi chức năng của diễn đàn nhé!

Welcome on the World of Gamer by Guardian.
To take full advantage of everything offered by our forum, please log in if you are already a member or join our community if you're not yet....

Your faithfully...
World of Gamer
Xin bạn hãy vui lòng Đăng Nhập hoặc Đăng Kí để nhận được mọi chức năng của diễn đàn nhé!

Welcome on the World of Gamer by Guardian.
To take full advantage of everything offered by our forum, please log in if you are already a member or join our community if you're not yet....

Your faithfully...
  • cubeRandom

• block

• cubeStop

prevnext

You are not connected. Please login or register

ThunderSoft Flash Gallery Creator 1.0.6 - Tạo ra các bộ sưu tập ảnh cho trang web

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

goodlife

goodlife

ThunderSoft Flash Gallery Creator 1.0.6 - Tạo ra các bộ sưu tập ảnh cho trang web  77df60c

Bạn thích thú với bộ sự tập ảnh flash tuyệt đẹp của bạn bè và mong muốn mình cũng có thể làm được như vậy. Nhưng rất tiếc bạn không có kiến thức chuyên môn hay bất kỳ một công cụ cần thiết nào cả. Hãy đến với ThunderSoft Flash Gallery Creator, đây là phần mềm sẽ giúp bạn giải quyết những vấn đề này một cách đơn giản và dễ dàng nhất. Phần mềm cho phép bạn tự mình thiết kế những bộ sưu tập ảnh bằng flash động với những hiệu ứng cực kỳ ấn tượng.

ThunderSoft Flash Gallery Creator vô cùng dễ sử dụng. Bạn không cần vắt óc tìm kiếm ý tưởng, đơn giản chỉ là lướt qua thư viện các mẫu flash có sẵn và bạn sẽ nhanh chóng tìm thấy được phong cách phù hợp cho những bức ảnh chụp cùng bạn bè của mình.

Bạn có thể xuất bản sản phẩm sáng tạo của mình dưới dạng các tập tin flash .swf để nhúng vào các trang web cá nhân, các tập tin thực thi trực tiếp .exe, bảo vệ màn hình hay tuyệt vời hơn là những đoạn video giúp dễ dàng hơn trong việc chia sẻ chúng lên Youtube.

Code:
https://www.kleii.com/f/501b031047700a783700a395

https://playdf.forumvi.com

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]