World of Gamer
Xin bạn hãy vui lòng Đăng Nhập hoặc Đăng Kí để nhận được mọi chức năng của diễn đàn nhé!

Welcome on the World of Gamer by Guardian.
To take full advantage of everything offered by our forum, please log in if you are already a member or join our community if you're not yet....

Your faithfully...
World of Gamer
Xin bạn hãy vui lòng Đăng Nhập hoặc Đăng Kí để nhận được mọi chức năng của diễn đàn nhé!

Welcome on the World of Gamer by Guardian.
To take full advantage of everything offered by our forum, please log in if you are already a member or join our community if you're not yet....

Your faithfully...
  • cubeRandom

• block

• cubeStop

prevnext

You are not connected. Please login or register

(Guide) Mập Lồi Rốn

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1(Guide) Mập Lồi Rốn Empty (Guide) Mập Lồi Rốn Fri Oct 05, 2012 10:04 am

Guardian.Family

MoDel:
Ưu : Tanker..Nuker..Gank Cực Khủng Trong DaF..Farm Cực Nhanh.khủng bố cũa Late
Nhược : Early ít Mana

Giới Thiệu Sơ Lược Về Hero và Tiểu Sử :
Sơ Lược : Là 1 Hero xuất hiện khá lâu Trong DaF và cũng nhanh bỵ lãng wên nhưng những ver sau này Chaien đã đc buft khá nhìu dame về skill...với bộ skill có dame to máu trâu thỳ đây đứng là khác tinh cũa những hero máu giấy..Skill Phục hồi nhanh
Tiểu Sử Ngắn Gọn : Là Bạn Cũa Doremon và NoBita nhưng bỵ chúng nó bóp dái lấy Thượng Vân quăng vào DaF
Hệ Thống Skill

: 2/3/5/7
Là Skill Gây Dame Chung với skill 3 gây dame mạnh nhất của Chaien..thường dùng để Pk..Farm..Giết Người...C/d Lại Nhanh Mana Lại Ít
: 1/8/9/10
Cũng Tương Tự Như SKill 1 Nhưng k tác dụng với skill 3
: 4/12/13/14
SKill Dùng Để Giữ Chân và trị các late như độc cô...kl( 80% miss + slow 45%) và gây thêm 1 lượng dame = 375 dame gần = skill 1

: 6/11/16
skill khiến Mập trâu hơn bao h hết + 1k2 máu 50 ms và 60 máu/s trong 45s
vỳ skill 2 khi + 1 điểm sẽ gây dame to hơn skill 1 nên lv 1 nên + skill 2 sẽ tốt hơn
Cách Lên Đồ : Cách 1 Gank Khủng

Vì Skill AoE to và rộng nên tích tinh quán k thể thíu cho early game( cứ spam skill thoải mái đừng sợ hết mana.chờ đông đông creep thỳ làm 2 3 cái chắc cũng lên đc 1 mức tích tinh)
Thanh Xà : đây là item không thể thiếu cũa Mập ( + 40% dame phép ) thanh xà còn + thêm 1 lượng mana khá khá và tốc độ đánh
Típ Theo Ta Có Thể Lên Hex Trước Trong Trường Hợp Team Địch Toàn nhưng hero có skill invi phân thân blink
Blink Dễ Sử Dụng Trong Các Combat như né skill và truy sát mục tiêu dễ hơn khi đối phương bỏ chạy
Hưng Mạch : 1 Core item cũa các Tank khi trị late máu giấy ..vỳ ưu điểm lớn nhất cũa mập là sự trâu chó thỳ lên hưng mạch để k uổng phí cái mạnh trời cho đó
Giao Long Ấn : Khiến Mập Ngày Càng Thêm Trâu
SLot Cuối cùng tuỳ thuộc vào đối thủ
gây 1k dame ngay lập tức hero nào mà chả thích
khi đối phương toàn hero khó chịu như la sát phù thuỷ nghệ nhân.diệu thủ
đối phương dame to mà late team mình lại yếu sinh lý
đúp bồ GLA liệu có sai ??
Cách 2 : Tank + Late

Như Mình Đã Nói Thanh Xà Và Hưng Mạch Là Core Item cũa mập nên cách nào cũng phải cần có 2 item đó
Hưng Vong : 20% gây choáng nếu bạn muốn tay đôi vs 1 late nào đó thỳ Hưng Vong cũng là 1 item khá quan trọng..vừa giúp bạn trâu thêm lại có dame
DMC : trường hợp này khi k lên hex bạn sẽ k thể spam skill liên tục đc nên lên dmc để có thể regen tốt hơn
BLK : +17 giáp cho mình và 10 giáp cho đồng minh... khiến bạn lun đc cái nữ hero máu giấy bu theo như nữ thần la sát tiên nữ

Cách Farm Và Pk :
Farm : dễ và đơn giản spam skill 1 2 là trọn vẹn creep

Pk :

ở Mid game là thới hoàng kim cũa bạn khi bạn đả sỡ hữu đc 1 thanh xà 1 blink 1 hưng mạch...bạn nên đứn từ xa xã skill vào đối thủ xong rồi bật unti lên và lao vào đối thủ như 1 con thiêu thân sau khi lao vào cỡ 2s bật hưng mạch lên ngay
hoặc bạn có thể chơi trò spam skill và chạy khi gần die
những cave hoặc late máu giấy đang farm lẻ thỳ đó chính xác là con mồi ngon cũa bạn
early game bạn nên farm và farm cho tới khi đạt đến lv 7 bây h bạn nên chú ý vào việc gank k cho đối thủ farm. đứng trước cỗng nhà đối thủ clear hết 2 bãi creep cũa team địch và đợi creep team mình vào bắn trụ
sữ sụng skill 3 hợp lý trong combat sẽ giúp phe bạn sống sót hoàn toàn
Khi Push bạn phải lun lun là người tank cho các late p vỳ dame bạn rất yếu nên cũng k cần thiết cho việc push lắm chỉ cần tanke là hoàn thành trách nhiệm cũa bạn rồi
Đây Là 1 Video mình mới làm...( mới biết cách làm nên chỉ làm hình thôi...đợi mình học hỏi thêm nhìu rồi là clip sau..mọi người xem đỡ giùm mình.Thank )

2(Guide) Mập Lồi Rốn Empty Re: (Guide) Mập Lồi Rốn Fri Oct 05, 2012 6:40 pm

BLBN

BLBN
Admin
Admin

Là cái j thế?

https://playdf.forumvi.com

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]